FX Topic thắc mắc và trao đổi về dòng xe FX,Raider,Belang......

Thảo luận trong 'Suzuki' bắt đầu bởi phat6000, 11/6/11.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. phat6000

phat6000 Bằng A4

Thấy mấy box về xe khác đều có topic về trao đổi, chia sẻ kinh nghiệm...v.v....Sao box FX và Raider bên mình không có.Nêu mình mạo mụi lập cái topic này để mọi người cùng nhau thảo luận và hướng dẫn giúp đỡ từ những người đi trước để những người mới chơi như em có thêm kinh nghiệm......Và cùng nhau đưa những con xế yêu FX, Raider,Belang......của chúng ta lên 1 tầm cao mới...:)

PS: topic tạo ra đôi khi làm mích lòng những người mua bán, làm en.............nhưng nhu cầu cấp thiết mà.....thấy box nào cũng có ......hy vọng mọi người cũng hiểu và thông cảm.

Chúc Mọi Người Luôn Vui Vẻ và Hòa Đồng !!!!!!!!!!

#1 phat6000, 11/6/11
    Sửa lần cuối: 14/6/11
    NAcomputerMrzero87 thích nội dung này.
  2. quanglovess

quanglovess Tập Lái

Xé tem luôn....
    Cho em hỏi 1 bộ nhông sên đĩa FX và Raider mới giá bao nhiêu, chỗ nào bán ạ :)

3. [Zero]

[Zero] Bằng A2

Tân Thành thẳng tiến đi bác, nhông đĩa thì cứ cơ sở Mạnh Quang gần Tân Thành, sên thì RKM mua sạp 43 Phạm Hữu Chí, ngon bổ rẻ, hợp vệ sinh, 1 bộ chắc gần 3 trăm đó bác

4. nouvo_0711

nouvo_0711 Bằng A4

bác nào biết giá và chổ bán 2 miếng nhựa nhám ốp hông (che po air) chỉ em với ạ

5. iChanhleo

iChanhleo Bằng A4

Cho em hỏi bộ bát côn FX bn xiền ak :(

Và sên cam FX bây giờ còn mới ko :(

Hay là tháo xe :D

Thanks ak

6. [Zero]

[Zero] Bằng A2

để bác chế cho áo Rai 150 hay là mua về cho FX? Mình nghĩ ko đáng nhiêu đâu, hỏi mấy bác bên FXC chắc đầy :D

7. bigboy246

bigboy246 Tập Lái

các bạn cho mình hỏi dây amayda jin của fx bnhiu?mua ở đâu?có thể xài chung với dây amayda của ex dc ko?mình có thể mua heo báo số của fx ở đâu& giá lên dàn áo raider 150 khoảng bnhiu?????

8. [Zero]

[Zero] Bằng A2

dây côn khoảng 100k, mua ở Tân Thành, ko xài chung đc với ex đâu bác, heo báo số chắc khó kiếm, vào FXC hỏi mấy bác kia xem, giá lên dàn áo thì vô kể, khoảng hơn 6tr( dàn áo hơn 4tr + công hơn 1tr)

9. Jupiter-5232

Jupiter-5232 Bằng A4

hic! anh Zero trả lời hết rồi! chẳng còn gì mà trả lời nữa..
    dây côn EX khác FX nhưng mà nếu chịu khó thì có thể độ vào được..dây côn EX nhẹ và trơn hơn của FX..vì mình thấy bên trong nó có bọc nhựa...!

10. thanhboxing

thanhboxing Bằng A2

FX của mình đề pa ì quá.. mới làm nồi rồi mà chẳng cải thiện được bn... các bác tư vấn e với(SV nên ít $)... với lại em muốn mua mỏ cày của raider 125 thì mua ở đâu

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...