1. Diễn đàn đang trong quá trình hoàn thiện nâng cấp nên còn nhiều lỗi chưa tương thích đang được khắc phục. Mong các bạn thông cảm và ủng hộ. Chân thành cảm ơn! - BĐH BKVN

Exciter phiên bản 2011 lộ diện ( có hình mới )

Thảo luận trong 'Exciter' bắt đầu bởi phi_phi, 23/9/10.

?

Có phải phiên bản Exciter phiên bản 2011 không ?

Poll closed 24/10/10.
  1. Phải

0 bình chọn
    0.0%
  2. không phải

0 bình chọn
    0.0%
Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. phi_phi

phi_phi New Member

hình ảnh hôm trước kyshita chụp hơi xa ...còn hôm nay thì đã bám theo để chụp . mời các bạn vào bình luận . cảm ơn kyshita bên diễn đàn yamaha rất nhiều . những bức hình này đã vén bức màn bí ẩn về việc yamaha việt nam sắp sửa cải tiến và cho ra đời mẫu exciter 2011

đây là những bức hình đầu tiên về phiên bản exciter 2011 đang trong quá trình chạy thử và khả năng sẽ là mẫu xe cải tiến tuyệt vời nhất mà yamaha đang chuẩn bị ra mắt :)

1 ) tại VIỆT NAM

( đoạn ngã 3 sóc sơn )

( đoạn sân bay nội bài )

2) tại INDONESIA

23-09-2010 05:10 PM

( em xin cảm ơn ban quản trị , các mod , các bạn biker đã đưa topic lên thảo luận sôi nổi và thăm dò ý kiến của các bạn . em xin cảm ơn anh serow ban quản trị bikervietnam đã tặng em số bkd lên tới 99 000 000 bkd \:D/ )

*** hôm nay ngày 14-10-2010 yamaha việt nam đã bắt đầu lắp ráp phiên bản exciter 2011 với 2 loại : 4 số côn tự động phanh sau đùm và chuẩn bị lắp loại 5 số côn tay phanh sau đĩa .hình ảnh do anh miêu bên diễn đàn yamaha việt nam cung cấp . mời các bạn đón xem

( phi_phi diễn đàn bikervietnam )

#1 phi_phi, 23/9/10
    Sửa lần cuối: 12/11/10
    vslive, hctquang, nhoc_john10 người khác thích nội dung này.
  2. Kaitou.Kid1412

Kaitou.Kid1412 New Member

phải ko nhỉ :">
    mình nhìn thấy nó giống Ẽ 2010 hơn =))

3. kamikaze3011

kamikaze3011 New Member

tớ thấy giống taurus :)) :-j

4. Vak

Vak New Member

Hình chụp xa lắc...đoán già đoán non mãi

5. lamducmanh

lamducmanh New Member

Bó tay với ông này =))

6. minh-yamaha

minh-yamaha New Member

hiện tại đùng là dòng T135 mới đấy các bạn ah. do người chụp xác nhận bằng mắt (ai cũng biết, cùng 1 khoảng cách khi nhìn 1 vật thì mắt luôn nhìn rõ và lớn hơn camera, nên hình chụp T135 mới này nhỏ, ko rõ là chuyện bình thường thôi, nhìn bằng mắt rõ hơn, người chụp cũng đang tiếc lên kìa).

còn bạn nào ko tin thì cứ tới quốc lộ 3. mấy anh đang test ở đó. ngày nào mấy anh này cũng chạy mà.^^

@phi: có cả video nữa mà anh.

#6 minh-yamaha, 24/9/10
    Sửa lần cuối: 24/9/10
  7. Mr_PhOnGtO

Mr_PhOnGtO New Member

xa thế s mà nhìn thấy rỏ dc máy bác!

8. kun_koy

kun_koy New Member

[​IMG]cái thì có đĩa sau cái thì hôk thế là sao nhỉ.mờ mờ ảo ảo tin làm sao đc.

còn cái này bên Idonesia là Jupiter Mx về Việt Nam nó sẽ đỏi thành exciter 2010@-)@-)@-)@-)@-)@-)@-) Choáng

#8 kun_koy, 24/9/10
    Sửa lần cuối: 4/10/10
  9. lamnhatthien

lamnhatthien New Member

ngày nào cũng chạy sao người chụp không chụp cho rõ chút? giống ex lên mâm raider!!!!!

10. cakhopt

cakhopt New Member

bác Phi phi cũng biết pha trò nhỉ!
    dòng xe mới thì ở bên nước ngoài không test trước thì thôi, làm gì có vụ o việtnam test trước,nhìn hình thì jong 2 thằng đang chạy về quê thì đúng hơn là test!
    gà.hehe

11. binhbobo

binhbobo New Member

nói chuyện thật là khó tin quá đi,muốn người ta tin thì tìm 1 chiếc ex độ rồi chụp cận cảnh may ra làm cho người ta tin.việt nam mình xe ráp lại thôi mà còn dởm huống chi là tự thay dổi kết cấu 4 số lên 5 số,mà nếu có cũng không dám chạy mắc công gặp ông bà sớm.ex hiện tại đã quá tuyệt rồi nếu có ra phiên bản mới cũng chỉ là tem mới và phụ kiện gắn thêm thôi.

12. delarme1705

delarme1705 New Member

nói thiệt.coi hình mà thấy ghét lắm.xa vậy mà chụp rồi nói linh tinh là ex 11.nếu chụp từ đã xa vậy chắc khi phát hiện nó chạy thì ở xa lơ xa lắc sao mà biết ex 11 hay vậy.toàn chém gió ko...Đúng là biết pha trò 2 bác phi_phi quăng thì bác minh-yamaha chụp.nản,làm vậy chi za^y

#12 delarme1705, 24/9/10
  13. pntuananh

pntuananh New Member

Thôi hạ hồi phân giải đi mấy bác. Em là em cứ chờ. Chẳng biết ex mới có gì hay không chứ ex từ trước đến giờ ở VN thì chán quá, dở ẹt. thấy trên diễn đàn yamaha toàn là kêu than bệnh nọ bệnh kia.

14. Mark

Mark New Member

Nhìn giống con heo quay màu đỏ .... :| chụp vậy cũng chụp đc, đúng fone cùi bắp .... chờ wa 2011 xem sao :-" chả biết thực hư thế nào !

15. phi_phi

phi_phi New Member

tớ hỏi các bạn nhé . thử hỏi trên đời này có 2 ông nào đi về quê mà lại mặc đồ kín mít , mũ fullface trắng , rồi đeo găng tay và đi giầy giống hệt nhau nữa . chắc chỉ có người hâm hâm thôi nhỉ :D

các bạn biết đấy . trên thế giới khi đi test xe họ cũng mặc đồ như vậy và xe thì chưa có tem chỉ có một màu . ở chỗ địa điểm này ngày nào các anh test xe của yamaha cũng qua . một số bạn nhà gần đó hôm nào sẽ ra giao lưu và xin được vài kiểu ảnh

mà các cậu phải có niềm tin chứ . chẳng lẽ yamaha cải tiến và làm cho exciter hoàn thiện hơn các cậu không thích à

#15 phi_phi, 24/9/10
  16. kun_koy

kun_koy New Member

thử hỏi trên đời này có 2 ông nào đi về quê mà lại mặc đồ kín mít , mũ fullface trắng , rồi đeo găng tay và đi giầy giống hệt nhau nữa . chắc chỉ có người hâm hâm thôi nhỉ.chưa chắc đâu bạn ae BK nhà mình bây h đi xa toàn ăn mặc thế ,theo bạn nói thì cứ ăn mặc thế là ng của Hãng AY đi text xe nhỉ
    ở chỗ địa điểm này ngày nào các anh test xe của yamaha cũng qua . một số bạn nhà gần đó hôm nào sẽ ra giao lưu và xin được vài kiểu ảnh.nói có sách mách có chứng bạn cho cái địa chỉ thêm vài bức ảnh chi tiết của e nó.nhà ở đó mà chụp 2 bức ảnh ở xa tít mù tắt[-X[-X[-X
    khó tin quá>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)

17. Kyjoka

Kyjoka New Member

Ai cũng mặc đồ vậy chạy Ex thì chắc là Ex2011 hả bác??
    Mua Ex2010 cho lẹ bác ơi :)),em mình mới làm quả côn tay hết 39tr :D.Chờ đợi làm gì,thích thì mua cho lẹ,ko ra thì cũng phí time cho bản thân

18. EX_93T5-8191

EX_93T5-8191 New Member

anh phi_phi nói ngày nào cũng test sao ko canh mà chụp cho anh em coi,đỡ bị anh em phàn nàn nữa,
    em tin là có thật đó,anh phi_phi mau mau chụp hình đưa lên cho anh em coi với nha

19. minh-yamaha

minh-yamaha New Member

thôi anh Phi ơi. 2 ae mình có lòng tốt cập nhật thông tin, mà bị nghi oan. bởi vậy mod đóng topic trước cũng có lý do. có thông tin xe mới nào thì Yamaha Club biết là đc rồi. giờ 2 ae mình ngừng cung cấp thông tin đi.

giống như ông bà nói là "làm ơn mắc oán" đó mà.

mong mod đóng topic này sớm, để ko mất lòng ae.

@mấy bạn ko tin và ko quan tâm: anh phi đã nói từ đầu là hình do 1 thành viên của Yamaha Club chụp đc, chứ ko phải anh Phi. ngay từ đầu mình cũng đã nói là ai ko tin thì cứ lên địa chỉ đã cung cấp để đc thấy tận mắt, ai có bản lĩnh nữa thì chặn đầu xe của mấy anh test để hỏi.

#19 minh-yamaha, 24/9/10
  20. HOLLISTER

HOLLISTER New Member

Nhìn lòi con mắt vẫn ko nhận ra được xe như thế nào:-/

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.