Naked Thông tin về xe Suzuki GN250

Thảo luận trong 'Phân khối lớn' bắt đầu bởi suzukihayabusa, 8/2/11.

1. suzukihayabusa

suzukihayabusa New Member

Các bác tư vấn cho em về con Suzuki GN250. Con xe này cũng hơi cùi nhưng 250cc, đi tạm còn hơn là ko có xe:). Em đang dự tính là sau này xin tiền bố mẹ em để mua 1 con bởi vì em là dân Hạ Long, ở đây hok có chỗ sửa pkl xịn, với lại em hok có tiền mua xe đắt tiền, kể cả sau này có tiền em cũng hok đi mua vì ngại đi lên Hà Nội mua. Đó là dự tính sau này. Còn bây giờ cho em hỏi: Suzuki GN250 giá bao nhiu, có hơn CB250 ko, khi hỏng thì có đồ thay ko, và hiện tại xe này còn bán ở đại lý hay chỗ nào ko, nếu còn thì chỉ chỗ mua xe ở Hạ Long cho em với.

phuongvohuynh thích nội dung này.
  2. trungrofa

trungrofa New Member

BẠn hỏi thế này chỉ nhận được gió thôi.

3. Belt_cp

Belt_cp New Member

Nếu ở HN thì đồ part không thiếu. Quan trọng là xe nhiều bệnh vặt, có thể nói đó là lỗi của nhà sx.
    Từ khi CSGT thải hồi thì nó đã nát lắm rồi chưa nói đến giờ. Nhiều bác có mà chán chả buồn sửa, bán thì chả ai mua mà giữ chạy thì tốn. Máy 250 mà đem đọ với gl125 thôi còn thua đủ đường.
    Túm đi túm lại là giữ tiền rồi tích thêm còn ước ao, đầu tư vào cái này là ngõ cụt đấy bác ạ.

4. suzukihayabusa

Thế à, vậy bác tư vấn cho em xem con nào ngon hơn GN250 để rồi sau này em tậu chính con mà bác nói (Cộng thêm giá cả nữa nhé). Thank you

5. kuden

kuden New Member

trongtuan_1109 thích nội dung này.
  6. anhkhoa_141oz

anhkhoa_141oz Active Member

Ạch.. mới thấy bên kia là CBR 600 qua đây thành GN 250..Em nghĩ bác nên lên danh sách cứ 2 ngày quất 1 topic về mua xe. Thế cho nó máu. Gió kinh hãi...

7. suzukihayabusa

Em tính định chơi sport, nhưng bác nhớ rằng em là dân Hạ Long, ở đây ko có chỗ mua bán và sửa mấy con xe bác nói trên. Nhưng GN thì chắc ở đây có. Vả lại em chưa có tiền mua xe, bán nhà em chắc mua nổi 2 con đó.:))

8. NEU_I5E

NEU_I5E New Member

Thế thì bác mua con Fz16, hay con rebel mà đi. Chọn con nào ít hỏng vặt mà đi, chứ tài chính không dư dả, mua con xe về ko nuôi được thì chơi nó cũng không tê đâu bác ạ. Vài dòng góp ý :)

9. assaulter

assaulter New Member

nói trước bước không qua đâu bác ạ.

10. suzukihayabusa

Con này của Ya àh bác ơi, nhưng mà cái quan trọng ở đây là tại Hạ Long ko có mấy con pkl này (trừ những đợt có vài biker HN, Sài gòn phóng về đây là thấy có). Chẳng hạn vác con Fz16 về Hạ Long, đi được nhiều năm mà hỏng thì kiếm chỗ nào sửa đây. Thế nên em tạm gác mấy con kia đi để hỏi các bác về GN250.
    <br />
    <br />
    <br />
    Qua hết bác ạh. Ko phải ngại. B-)